ચાલતી પટ્ટી

બ્લોગ બની ગયા પછી તમે જાતે ડેટા/ફાઇલ અપલોડ કરી શકશો.ચાલુ બ્લોગને આકર્ષક લુક આપવા માટે સપર્ક -mo.99133 71388

Create All Blog's List

Blog & Website : My Creation - 
Record in Gujarat
૨૮૭.ચેતન પરમાર,(ક્રિશ્ના જનસેવા ટ્રસ્ટ),કરખડી કેનાલ ,જિ.વડોદરા
૨૮૬.પ્રકાશભાઈ જાદવ(Dsupersenses)પોરબંદર
૨૮૫.યોગેશભાઈ લોઢીયા,(ઇશાન એકેડેમી) પોરબંદર
૨૮૪.એમ.એસ.ભોઈ,(શિક્ષક)શ્રી કે.જે.શાહ હાઈસ્કૂલ-ઠેબા,તા.જિ.જામનગર
૨૮૩.સેલોત અરવિંદભાઈ(શિક્ષક)શ્રી નાની પીંગલી પ્રા.શાળા,તા.કલોલ,જિ.પંચમહાલ
૨૮૨.સુધીરભાઈ દવે,(સંગીતકાર)
૨૮૧.યોગેશભાઈ ચૌધરી(શિક્ષક)શ્રી સેન્ટ ઝેવિયર્સ પ્રા.શાળા,દૃઢવાડા,તા.માંડવી,જિ.સુરત
૨૮૦.મણીલાલભાઈ (રાજક્રિષ્ણ ફિલ્મ્સ)તા.વિરપુર,જિ .મહીસાગર
૨૭૯.રાહુલ માસાવાડા(શિક્ષક)શ્રી બકુત્રા પ્રા.શાળા,જિ.પાટણ
૨૭૮.ઈમ્તિયાઝ એ.પઠાણ(આલ્ફા ટ્રસ્ટ)NGO
૨૭૭.પરેશકુમાર એમ.પટેલ,(CRC Co.)પિંજરાત,તા.ઓલપાડ,જિ.સુરત
૨૭૬.એમ.પી.મોરી(શિક્ષક) શ્રી ડી.ડી.લાડાણીવિદ્યાલય-કેશોદ,જિ-જુનાગઢ  
૨૭૫.જે.કે.ભાઇ (કૃષિવિષયક)મું.મેથાણ,ત.ધ્રાંગધ્રા,જિ.સુરેંદ્રનગર
૨૭૪.કેતન બી.પટેલ (ક્લાસીસ)મું.કડોદ,તા.બારડોલી,જિ.સુરત
૨૭૩.બ્રિજેશ પટેલ-(કેન્ડીડ ક્લાસીસ)કઠવાડા,તા.દસક્રોઇ, જિ.અમદાવાદ
૨૭૨.સિપાઇ હુસેન એ.(કૃષિવિષયક) પંચાસિયા,તા.વાંકાનેર,જિ.મોરબી  
૨૭૧.વિકાસ શર્મા-દીલ્હી,મોડેલિંગ એજન્સી.
૨૭૦.નરસિંહ જીંજાળા-(મોટીવેટર) સુરત, The Healing Power, L.P.સવાણી સ્કૂલ પાસે.
૨૬૯.પી.એન.શ્રીમાળી (અંકુશ ન્યૂઝ ચેનલ) -પાટણ,જિ.પાટણ
૨૬૮.ડૉ.સુધીરકુમાર,(M.D.,/ M.S.) (ડૉક્ટર) એસ.કુમાર ટ્રસ્ટ,અમદાવાદ
૨૬૭.શૈલેષભાઇ ગજેરા,(શિક્ષક) સંસ્કારતીર્થ જ્ઞાનપીઠ-સુરત ,
૨૬૬.ડૉ.કિરીટ પટેલ,(ડૉક્ટર) દિપ ક્લિનિક, મુ.પો.તા.ક્વાંટ,જિ.છોટાઉદેપુર
૨૬૫.કિરીટભાઇ વાઘેલા,(સિદ્ધાર્થ ફાઉન્ડેશન-કોડીનાર) જિ.ગીર સોમનાથ
૨૬૪.વિકાસ શર્મા,(સ્વતંત્ર વ્યવસાય) ન્યુ દિલ્હી,માય રિચાર્જ વેબસાઇટ
૨૬૩.માનસિંહ ગોહિલ-(શિક્ષક)શ્રી કન્યાશાળા સીમર,ઊના,જિ.ગીર સોમનાથ
૨૬૨.એ.પી.ત્રિવેદી આર્ટ્સ/કોમર્સ/સાયન્સ કોલેજ,ખોરડા, તા.થરાદ,જિ.બનાસકાંઠા
૨૬૧.કરશન દેવગણિયા,(શિક્ષક)અખેગઢ પ્રા.શાળા,તા.મહુવા,જિ.ભાવનગર
૨૬૦.સંદિપભાઇ ચૌધરી,(B.R.C.કો.ઓર્ડીનેટર) ભાભર, તા.ભાભર,જિ.બનાસકાંઠા
૨૫૯.કનુભાઇ બી.પ્રજાપતિ,(આચાર્ય) અનુપમ પ્રાથમિક શાળા,વિઠોડા,તા.ખેરાલુ,જિ.મહેસાણા
૨૫૮.ભાવેશ કે.રાવળ(શિક્ષક) શ્રી વી.આર.પટેલ ઉ.મા.શાળા, પાટણ,તા.જિ.પાટણ 
૨૫૭.સંજયભાઇ ભટ્ટ -(સ્વતંત્ર વ્યવસાય) ભૂમિ ઇન્ફોટેક,રાભડા રોડ,દામનગર,અમરેલી  
૨૫૬.શૈલેષ એફ.સુથાર- (આચાર્ય) ભાટસણ પગાર કેન્દ્ર શાળા,આ.સરસ્વતી,જિ.પાટણ
૨૫૫.કટારા નીતિનભાઇ - (તલાટી મંત્રીશ્રી) મામલતદાર કચેરી,ઝાલોદ,જિ.દાહોદ
૨૫૪.હરીશભાઇ શૈખ-(આચાર્ય)બ્રાંચ શાળા નં.૫,લુણાવાડા,જિ.મહિસાગર
૨૫૩.યોગેશભાઇ પંડ્યા,(આચાર્ય)જેતપુર પ્રા.શાળા,જિ.રાજકોટ
૨૫૨.સૌરભભાઇ એસ.પટેલ,(શિક્ષક)ગુણિયા પ્રા.શાળા,જિ.ખેડા
૨૫૧.રવિ વેકરીયા,(સ્વતંત્ર વ્યવસાય)ઓમ સાયબર કાફે,ઉપલેટા,જિ.રાજકોટ
૨૫૦.નરેંદ્રભાઇ એસ.જૈન,(સ્વતંત્ર વ્યવસાય)મુંબઇ
૨૪૯.થાનાભાઇ એમ.પટેલ,(શિક્ષક)રાજકોટ પ્રા.શાળા,જિ.બનાસકાંઠા
૨૪૮.સુહાસકુમાર એમ.મેકવાન(આચાર્ય)રાજપુર પ્રા.શાળા,જિ.મહિસાગર 
૨૪૭.ડો.રાઘવજી માધડ સાહેબ,(GCERT ગાંધીનગર) જિ.ગાંધીનગર
૨૪૬.રવિ જોટવા,(શિક્ષક)શાંતિપરા સીમ શાળા.૧,તા.માળીયા હાટિના,જિ.જૂનાગઢ
૨૪૫.ઉ.માધ્યમિક શિક્ષક સંઘ (શિક્ષક સંઘ)-બનાસકાંઠા,જિ.બનાસકાંઠા
૨૪૪.રાજેન્દ્રસિંહ ઝાલા(મોટીવેશનલ ટ્રેનર) અમદાવાદ
૨૪૩.મહેન્દ્રસિંહ વાઘેલા- (CRC ભલગામ)તા.કાંકરેજ,જિ.બનાસકાંઠા
૨૪૨.ઘનશ્યામભાઇ પટેલ,(શિક્ષક)હાયર સેકન્ડરી સ્કૂલ -તેનપુર,તા.બાયડ,જિ.અરવલ્લી
૨૪૧.પ્રવિણભાઇ જી.માળી,(પ્રમુખશ્રી ડિસા નગરપાલિકા) તા.ડીસા,જિ.બનાસકાંઠા
૨૪૦.અનિલભાઇ પી.ચાવડા,(ક્લાર્ક)જૂના સચિવાલય,ગાંધીનગર
૨૩૯.શૈલેષભાઇ ગૌસ્વામી (વ્યવસાય),નાની માળ,તા.પાલીતાણા,જિ.ભાવનગર
૨૩૮.બી.આર.સી.ભવન નેત્રંગ( BRC ) ,તા.નેત્રંગ,જિ.ભરૂચ
૨૩૭.વરીઆ પ્રજાપતિ (સમાજ),વિદ્યાનગર,જિ.આણંદ
૨૩૬.અંકિતભાઇ રાણા-ઓમ સાંઇ સર્વિસ,Bhadran,તા.બોરસદ,જિ.આણંદ
૨૩૫.દાદુ મોહમ્મદ હનીફ એ.(શિક્ષક)H.I.Tadha Madani High.Sec.School, તા.મોડાસા,જિ.અરવલ્લી
૨૩૪.ઉમેશ એમ.બેરડિયા,(શિક્ષક)રામેશ્વર પ્રા.શાળા,બીલખા પે.સે.,જિ.જૂનાગઢ
૨૩૩.મહેન્દ્ર પ્રજાપતિ,(શિક્ષક)થરા પ્રા.શાળા,તા.થરાદ,જિ.બનાસકાંઠા
૨૩૨.ડો.વનરાજ પરમાર,(શિક્ષક)જવાહર વિનય મંદિર-શાપુર,જિ.જૂનાગઢ
૨૩૧.નિકુલ મકવાણા,(વિદ્યાર્થી)સુરેન્દ્રનગર
૨૩૦.દીપક એમ.વાઢેર,(ફોરેસ્ટ વિભાગ)જૂનાગઢ ફોરેસ્ટ ડિપાર્ટમેન્ટ,જૂનાગઢ
૨૨૯.ચિરાગ કોલાચા,(શિક્ષક)વાલોઠી પ્રા.શાળા,તા.બોડેલી,જિ.છોટાઉદેપુર
૨૨૮.પ્રદીપ કે.પંચાલ,(શિક્ષક) રામગઢી પ્રા.શાળા,તા.મેઘરજ,જિ.અરવલ્લી
૨૨૭.એમ.ડી.ગોસ્વામી,(શિક્ષક)શ્રી સનવાવ પ્રા.શાળા,તા.ગીર ગઢડા,જિ.ગીર સોમનાથ
૨૨૬.અંજની શાહ- કેન્યા-નાઇરોબી-
૨૨૫.મથુરભાઇ ડી.રાબડીયા,(શિક્ષક) શ્રી એમ.કે.ગાંધી વિનય મંદિર,રામપરા,જિ.ગીર સોમનાથ
૨૨૪.ગરવરભાઇ યુ.ભોકણ,(આચાર્ય)ભગત ફ.વર્ગ પ્રા.શાળા ઉચવાણીયા,દાહોદ,તા.જિ.દાહોદ
૨૨૩.સુરમલભાઇ આર.ડામોર,(આચાર્ય)તાલુકા કુમાર શાળા,દાહોદ,તા.જિ.દાહોદ
૨૨૨.દેસાઇ અશોકકુમાર જે.પ્રોફેસર સેકંડરી ટીચર્સ ટ્રેનિંગ કોલેજ-વિસનગર,તા.વિસનગર,જિ.મહેસાણા
૨૨૧.નીરવ ત્રિવેદી,કર્મકાંડ/જ્યોતિષ મું.તા.ધારી,જિ.અમરેલી 
૨૨૦.સંજયકુમાર એમ.ચૌધરી,(આચાર્ય)કેવડી પ્રા.શાળા,તા.ઉમરપાડા,જિ.સુરત
૨૧૯.કલ્પિતકુમાર બી.પટેલ,(CRC Co.આફવા/ભોજેલા),તા.ફતેપુરા,જિ.દાહોદ
૨૧૮.દિનેશકુમાર એમ.પટેલ,(CRC Co.રતનકુવા),તા.વિરપુર,જિ.મહિસાગર
૨૧૭.અંસારી અબ્દુર્રશીદ એ.,શિક્ષક-નૂરાડોસા પ્રા.શાળા ક્રમાંક ૧૨૭,સુરત સીટી,જિ.સુરત
૨૧૬.હરેશ એમ.જોષી,(શિક્ષક)-મંગલમ વિદ્યાલય પાલનપુર,તા.પાલનપુર,જિ.બનાસકાંઠા
૨૧૫.દિનેશ બી.ડોડિયા, શિક્ષક-કાકોશી પગાર કેંદ્ર શાળા,તા.સિધ્ધપુર,જિ.પાટણ
૨૧૪.મનોજકુમાર પી.રાઠોડ,ક્લાર્ક,મામલતદાર કચેરી માંડવી,જિ.કચ્છ
૨૧૩.ધર્મેંદ્ર ગોસ્વામી,સ્વતંત્ર વ્યવસાય,મોરૂકા ગીર,તા.તાલાલા,જિ.ગીર સોમનાથ
૨૧૨.મનોજ કરસાલા,સંચાલક,ઓજસ એકેડેમી-ઉપલેટા,જિ.રાજકો
૨૧૧.વિરેનભાઇ સી.પ્રજાપતિ,શિક્ષક-ખોલવાડા પ્રા.શાળા,તા.સિધ્ધપુર,જિ.પાટણ
૨૧૦.શૈલેશભાઇ માલી.મુ.વડિયા,તા.દિયોદર,જિ.બનાસકાંઠા
૨૦૯.બાબુભાઇ બી.પરમાર, શિક્ષક-ભાથીપુરા (છીપડી)પ્રા.શાળા,તા.કઠલાલ,જિ.ખેડા
૨૦૮.યોગેશભાઇ મકવાણા- શિક્ષક-હડમતિયા(ગો)પ્રા.શાળા,તા.જિ.રાજકોટ
૨૦૭. આશિષભાઇ જે.ચૌહાણ, શિક્ષક-પાનેલી પ્રા.શાળા,તા.મોરબી,જિ.મોરબી
૨૦૬.વાઘસિંગ ઠાકોર,સ્વતંત્ર વ્યવસાય,લાખણાસર,તા.દાંતીવાડા,જિ.બનાસકાંઠા
૨૦૫.ચંદુભાઇ વાળા, શિક્ષક-લોઢવા કન્યા શાળા,તા.સુત્રાપાડા,જિ.ગીર સોમનાથ
 ૨૦૪.પ્રકાશભાઇ સી.ગોહિલ, શિક્ષક-શ્રી ચીમનલાલ હંસરાજ દોષી પે.સે.શાળા,ડીસા,જિ.બનાસકાંઠા  
૨૦૩.પ્રવિણભાઇ જી.માળી,ગુજરાત પ્રદેશ મંત્રી-યુવા ભાજપ,ડિસા,જિ.બનાસકાંઠા
૨૦૨.રાજેશભાઇ કે.પરમાર, શિક્ષક-પાવટી વર્ગ પ્રા.શાળા,તા.ઝાલોદ,જિ.દાહોદ
૨૦૧.દિપ્તેશકુમાર પટેલ, શિક્ષક-ડિવાઇન પબ્લિક સ્કૂલ-્દાંતેજ,જિ.નવસારી
૨૦૦.રાજુભાઇ પ્રજાપતિ, શિક્ષક-શ્રી બી.પી.અગ્રવાલ હાઇસ્કૂલ,લીમડી,તા.ઝાલોદ,જિ.દાહોદ
૧૯૯.દવે હિતેન્દ્રભાઇ આર.શ્રી સહજાનંદ બી.એડ.કોલેજ, અધ્યાપક-બેચરાજી,જિ.મહેસાણા
૧૯૮.ડાયાભાઇ પરબતાણી, શિક્ષક-શ્રી તીથવા હાઇસ્કૂલ,તા.વાંકાનેર,જિ.મોરબી
૧૯૭.કૃષ્ણવદન બી.ટેલર, શિક્ષક-અર્થ બ્રિલિયન્ટ ક્લાસીસ,સુરત
૧૯૬.શ્રેયાંસ જૈન, શિક્ષક-અનમોલ ક્લાસીસ,બોરસદ,જિ.આણંદ
૧૯૫.પટેલ નિખિલકુમાર એમ. શિક્ષક-પલ્લાચર પ્રા.શાળા,તા.પ્રાંતિજ,જિ.સાબરકાંઠા
૧૯૪.રાજદીપભાઇ ખુંટ, શિક્ષક-પેઢલા,તા.જેતપુર,જિ.રાજકોટ
૧૯૩.અશ્વિનભાઇ કૈલા, શિક્ષક-શ્રી ઇન્દીરાનગર પ્રા.શાળા,મોરબી,તા.જિ.મોરબી
૧૯૨.મિનેષભાઇ કે.પ્રજાપતિ- શિક્ષક-ગાડિઆરા પ્રા.શાળા,તા.કપડવંજ,જિ.ખેડા
૧૯૧.પિયુષભાઇ એમ.પટેલ(CRC Co.સીતાપુર) તા.માંડલ,જિ.અમદાવાદ
૧૯૦.પ્રવિણભાઇ વણકર-્ શિક્ષક-એજ્યુકેશન પ્લસ વેબ.વડપુરા,તા.કડી,જિ.મહેસાણા
૧૮૯.વિજય એન.પ્રજાપતિ,સ્વતંત્ર વ્યવસાય-ગજાનંદ્કોમ્પ્યુટર-્ભાભર,તા.ભાભર,જિ.બનાસકાંઠા
૧૮૭.પરેશકુમાર એસ.પટેલ,(CRC Co.વિઠ્ઠલાપુર)-તા.માંડલ,જિ.અમદાવાદ
૧૮૬.રાજેશભાઇ જે.પટેલ-્ શિક્ષક-શ્રી ડી.પી.પટેલ સાર્વજનિક હાઇસ્કૂલ,મોટા વાઘછીપા,તા.પારડી,જિ.વલસાડ
૧૮૫.પ્રતાપભાઇ ચોવટિયા- શિક્ષક-મોહપાડા પ્રા.શાળા,તા.કપરાડા,જિ.વલસાડ
૧૮૪.પટેલ રાજેન્દ્રભાઇ- શિક્ષક-સી.એન.વિદ્યાલય-કપડવંજ,જિ.ખેડા
૧૮૩.પ્રદિપભાઇ ભોગાયતા-સ્વતંત્ર વ્યવસાય-ભાણવડ,જિ.જામનગર (Self Business)
૧૮૨.પ્રતીકભાઇ-્સંચાલક,સનરાઇઝ સ્કૂલ-્પાવી જેતપુર,જિ.છોટાઉદેપુર
૧૮૧.હકુભાઇ કરમટીયા- શિક્ષક-શ્રી વી.ડી.ચિખલિયા હાઇસ્કૂલ,મોટા ખૂંટવડા,તા.મહુવા,જિ.ભાવનગર
૧૮૦.પરેશભાઇ ભેડા,બીલખા,જિ.જૂનાગઢ
૧૭૯.અલ્પેશ પટેલ-્ શિક્ષક-કરશનપુરા(લી)પ્રા,શાળા,તા.દિયોદર,જિ.બનાસકાંઠા
૧૭૮.દિલીપભાઇ પી.મહેરા,પીપળીયા,તા.ગળતેશ્વર,જિ.ખેડા
૧૭૭.દિપકભાઇ ભટ્ટ -ઓજસ ક્લાસીસ,અમરેલી,તા.જિ.અમરેલી
૧૭૬.વાલજી ચારણ-્સ્વતંત્ર વ્યવસાય-મોટા ભાડિયા,તા.માંડવી,જિ.કચ્છ
૧૭૫. મહેબુબખાન બેલીમ-્ શિક્ષક-સતાપર વાડી શાળા ૩,તા.માંગરોળ,જિ.જૂનાગઢ
૧૭૪.જિજ્ઞેશકુમાર મિશાળ-્સાંઇ કોમ્પ્યુટર,ઓઝર,તા.કપરાડા,જિ.વલસાડ
૧૭૩.દિનેશભાઇ રાવલ-્ શિક્ષક-ચોરંદા પ્રા.શાળા,જિ.વડોદરા
૧૭૨.પુંસરી જૂથ પ્રા.શાળા- શિક્ષક-ગુજરાતનું મોડેલ ગામ,જિ.સાબરકાંઠા
૧૭૧.કલ્પેશ પી.ફેફર- શિક્ષક-સરાયા તાલુકા શાળા,જિ.મોરબી
૧૭૦.રાજગોપાલ મહારાજા-આચાર્ય,શ્રી S.P.ઠાકોર સર્વોદય વિદ્યાલય,કંસા,તા.સરસ્વતી,જિ.પાટણ
૧૬૯.મયૂરભાઇ ભાનુશાલી-આચાર્ય,શ્રી ઇન્દીરાબાઇ કન્યા વિદ્યાલય,ભુજ,જિ.કચ્છ
૧૬૮.કમલેશભાઇ પંચાલ-(CRC Co.ખીચા)-તા.સાણંદ,જિ.અમદાવાદ
૧૬૭.સમસ્ત બ્રહ્મ સમાજ-્દ્વારકા-સ્વતંત્ર વ્યવસાય-પ્રદિપ ભોગાયતા,ભાણવડ
૧૬૬.સમસ્ત રાવત સમાજ -સ્વતંત્ર વ્યવસાય વિપુલ પરમાર-અમદાવાદ
૧૬૫.ગુજરાત રાજ્ય મુખ્ય શિક્ષક સંઘ-્આચાર્ય-જામનગર
૧૬૪.મેહુલભાઇ સુથાર- શિક્ષક-મેમદપુરા પ્રા,શાળા,તા.જિ.મહેસાણા
૧૬૩.સંદીપભાઇ ચૌધરી - શિક્ષક-શ્રી મલેકપુર (ખે)પગાર કેન્દ્ર શાળા,તા.ખેરાલુ,જિ.મહેસાણા
૧૬૨.હિતેષભાઇ પટેલ - શિક્ષક-કાલસર પ્રા.શાળા,તા.ઘોઘંબા,જિ.પંચમહાલ
૧૬૧.નરેન્દ્રસિંહ પરમાર - શિક્ષક- શ્રી કોટડીયા પ્રા.શાળા,તા.જામખંભાળીયા,જિ.દેવભૂમિ દ્વારકા
૧૬૦.કુલદિપસિંહ ચૌહાણ-્ શિક્ષક-વાઘજીપુર પે.સે.શાળા -તા.કપડવંજ,જિ.ખેડા

૧૫૯.ડો.બિપીનભાઇ પટેલ-આચાર્ય, કોલેજ ઓફ એજ્યુકેશન (આચાર્ય,B.Ed.,M.Ed.College) દરામાલી,જિ.સાબરકાંઠા
૧૫૮.અશ્વિનભાઇ પટેલ - શિક્ષક- રતુસિંહના મુવાડા પ્રા.શાળા,તા.બાલાસિનોર,જિ.મહિસાગર
૧૫૭.મહેક વણપરિયા-હેલ્થ સેન્ટર,કેશોદ,જિ.જૂનાગઢ
૧૫૬.નિતીનભાઇ પાલી -નાયબ મામલતદાર, ભાવનગર
૧૫૫.નંદરામભાઇ પંડ્યા- શિક્ષક-શ્રી પ્રતાપરા વાડી પ્રા.શાળા-તા.તળાજા,જિ.ભાવનગર
૧૫૪.વજુભાઇ વાંઝા-ડ્રીમ કોમ્પ્યુટર-આલીદર,તા.કોડીનાર,જિ.ગીર સોમનાથ
૧૫૩.વિપુલભાઇ કે.પટેલ-્ શિક્ષક-વાઘડી પ્રા.શાળા,તા.વડનગર,જિ.મહેસાણા
૧૫૨.ભાગિયા નિલેશ-સ્વતંત્ર વ્યવસાયરાજકોટ,તા.જિ.રાજકોટ
૧૫૧.ભુપેન્દ્રકુમાર એચ.પટેલ- શિક્ષક-રોઝુ પ્રાથમિક શાળા,તા.સાતલપુર,જિ.પાટણ
૧૫૦.યોગેશભાઇ બારીયા - શિક્ષક-નવજીવન હાઇસ્કૂલ-્Sampa ,તા.ગોધરા,જિ.પંચમહાલ
૧૪૯.રાકેશભાઇ પ્રજાપતિ-શિક્ષક-એ.વી.સંઘવી હાઇસ્કૂલ-્વેડંચા,તા.પાલનપુર
૧૪૮.ભરતભાઇ ઠાકર -શિક્ષક- સિલ્વર બેલ્સ ઇંગ્લીશ મીડીયમ સ્કૂલ - પાલનપુર
૧૪૭.ભાદરકા સાહેબ=સંચાલક-સંસ્કાર વિદ્યાસંકુલ-્કડોદરા પલસાણા,તા.પલસાણા,જિ.સુરત

૧૪૬.અલ્પેશકુમાર પટેલ-શિક્ષક-Smt.R.D.K.પટેલ વિદ્યાલય-્ડેર,તા.પાટણ,જિ.પાટણ

૧૪૫.ચેતનભાઇ પરમાર-શિક્ષક-જ્ઞાનસરિતા વિદ્યાલય-મુવાલ,તા.પાદરા,જિ.વડોદરા

૧૪૪.ભરત મેવાડા-સ્વતંત્ર વ્યવસાયસોલડી,તા.ધ્રાંગધ્રા,જિ.સુરેન્દ્રનગર

૧૪૩.કનુભાઇ એમ.સુવાતર--શિક્ષક-ખીમાણાવાસ પે.સે.શાળા,તા.વાવ.જિ.બનાસકાંઠા

૧૪૨.તેજલબેન--શિક્ષિકા- વણગામ વિદ્યામંદિર,તા.ગણદેવી,જિ.નવસારી

૧૪૧.વિજેન્દ્રભાઇ---શિક્ષક-ખાપરવાડા પ્રાથમિક શાળા-તા.ગણદેવી,જિ.નવસારી

૧૪૦.હરીશભાઇ ચૌધરી--શિક્ષક-કુબેરનગર મરાઠી શાળા ૧,તા.જિ.-અમદાવાદ

૧૩૯.હેમંતભાઇ પટેલ --શિક્ષક- ગવર્નમેન્ટ સેકન્ડરી સ્કૂલ-્સોનગઢ,તા.સોનગઢ,જિ.તાપી

૧૩૮.પ્રવિણભાઇ વણકર-્-શિક્ષક-વડપુરા અનુપમ શાળા-તા.કડી,જિ.મહેસાણા

૧૩૭.શૈલેષ ઠાકોર- -શિક્ષક-કાણોદર પ્રાથમિક શાળા,તા.પાલનપુર,જિ.બનાસકાંઠા

૧૩૬.ધર્મેન્દ્ર પંચાલ-્-શિક્ષક-ટીસ્કી પ્રાથમિક શાળા-તા.માલપુર,જિ.અરવલ્લી

૧૩૫.દક્ષેશ બરિયા-કડાદરા,તા.મોરવા હડફ,જિ.પંચમહાલ


૧૩૪..નિશિથભાઇ વ્યાસ-્પ્રમુખ,ખેડા ૪૨ બ્રાહ્મણ સમાજ-્નડિયાદ,જિ.ખેડા

૧૩૩.અર્જુન સી.સોલંકી,-શિક્ષક-શ્રી દાનેવ ઇંગ્લીશ મીડીયમ સ્કૂલ-્લાંબાબંદર,જિ.દ્વારકા

૧૩૨.મનસુખભાઇ મેણિયા,-શિક્ષક-શ્રી રામગઢ પ્રા.શાળા,તા.સાયલા,જિ.સુરેન્દ્રનગર

૧૩૧.અલ્પેશ ઠાકોર,પ્રમુખ,ગુજ.રાજ્ય ક્ષત્રિય ઠાકોર સેના,જિ.પાટણ

૧૩૦.લોહાણા વિદ્યાર્થી ભવન પોરબંદર,જિ.પોરબંદર

૧૨૯.રાવત યુવા વિકાસ ટ્રસ્ટ,વિસનગર,જિ.મહેસાણા

૧૨૮.રામ કરશનભાઇ -આચાર્ય,પીપળવા પ્રા.શાળા,તા.તાલાલા,જિ.ગીર સોમનાથ

૧૨૭.સર્વ શિક્ષા અભિયાન પાલનપુર,જિ.બનાસકાંઠા

૧૨૬.હિતેષ શુક્લ-્-શિક્ષક-શ્રી માં અરવિંદ વિદ્યામંદિર-્ઝનોર,તા.ભરૂચ,જિ.ભરૂચ

૧૨૫.બી.આર.સી.ભાણવડ,તા.ભાણવડ,જિ.જામનગર

૧૨૪.શશી પરમાર-્-શિક્ષક-શ્રી પ્રકાશ માધ્ય./ઉ.મા.શાળા-સિમલીઆ,તા.ઘોઘંબા,જિ.પંચમહાલ

૧૨૩.વેજાંધ ગઢવી -સ્વતંત્ર વ્યવસાય-ગઢવી ઇન્ફોટેક,મોટા ભાડીયા,તા.માંડવી,જિ.કચ્છ

૧૨૨. આસિફ શેખ-્-શિક્ષક-ડો.જગદિશચન્દ્રબોઝ પ્રા.શાળા,ક્ર.૨૯.સુરત

૧૨૧.રાજુભાઇ ડાભી --શિક્ષક-રેવા પ્રાથમિક શાળા,તા.ઉમરાળા,જિ.ભાવનગર

૧૨૦.મનિષા વી.પટેલ--શિક્ષક-સમિતિ ગુજ,મીડીયમ/અંગ્રેજી મીડીયમ સ્કૂલ-ઉધના,સુરત

૧૧૯.દિનેશ પરમાર-્-શિક્ષક-સરકારી હાઇસ્કૂલ-બોટાદ,તા.જિ.બોટાદ

૧૧૮.ભરતકુમાર એંદલિયા-હંસાપુરા,તા.જિ.પાટણ,

૧૧૭.દેસાઇ નાગજીભાઇ --શિક્ષક-કાટેડીયા પ્રા.શાળા,તા.કાંકરેજ,જિ..બનાસકાંઠા

૧૧૬.મુકેશ ડામોર --શિક્ષક-ઢઢેલા પ્રા.શાળા,મેતાનામુવડા,તા.સંતરામપુર,જિ.મહિસાગર

૧૧૫.લાલજી ઠાકોર-સ્વતંત્ર વ્યવસાય-મું.બાબરી,તા.સમી,જિ.પાટણ

૧૧૪.દિલાવરસિંહ ડાભી -શિક્ષક-અછવાડીયા પ્રા.શાળા,તા.દિયોદર,જિ.બનાસકાંઠા

૧૧૩.પ્રેયાશ પટેલ-શિક્ષક-મિતલી પ્રા.શાળા,તા.ખંભાત,જિ.આણંદ

૧૧૨.મુળુજી ઓડેદરા-સ્વતંત્ર વ્યવસાય-ફટાણા- જિ.પોરબંદર -

૧૧૧.વિક્રમભાઇ બારીયા --શિક્ષક-સાંકળી,તા.ગોધરા,જિ.પંચમહાલ

૧૧૦.ગૌતમભાઇ-સહજાનંદ ગુરૂકુલ-માનકુવા,તા.ભુજ,જિ.કચ્છ

૧૦૯.ઇશ્વરભાઇ સી.ડાભી-આચાર્યશ્રી,જાવલ પ્રા.શાળા,તા.ડીસા,જિ.બનાસકાંઠા

૧૦૮.અશોકભાઇ કામળીયા--શિક્ષક-હીરાકોટ પ્રા.શાળા,તા.સુત્રાપાડા,જિ.ગીર સોમનાથ

૧૦૭.કલ્પેશભાઇ--શિક્ષક-કળમાદ પ્રા.શાળા,તા.મૂળી,જિ.દાહોદ

૧૦૬.ગોપાલભાઇ જી.ડાભી--શિક્ષક-બાંદીબાર્,તા.દાહોદ,જિ.દાહોદ 


૧૦૫.વિજય કે.જોરા,ભાથરોટ,તા.માંગરોળ,જિ.જૂનાગઢ

૧૦૪.મહેશભાઇ જે.પટેલ -સણાલિ,તા.દાંતા,જિ.બનાસકાંઠા

૧૦૩.હમીરભાઇ આહિર-મોટા કાલાવડ,તા.ભાણવડ,જિ.જામનગર
૧૦૨.જીતેન્દ્રકુમાર પટેલ-મુ.મોડાસા,તામોડાસા,જિ.અરવલ્લી
૧૦૧.રાજેશ કે.પટેલ-(CRC Co.)-રાયગઢ,તા.હિંમતનગર, જિ.સાબરકાંઠા 
૧૦૦.માલદેભાઇ આહિર-દેશીંગા,તા.માણાવદર,જિ.જૂનાગઢ
૯૯.કમલેશ શાહ- મું.વાસદ,તા.આણંદ,જિ.આણંદ 
૯૮.હિતેષ જી.દેસાઇ –રામપુરા,તા.મહેસાણા,જિ..મહેસાણા
૯૭.દિપકભાઇ એ.ચાવડા- કલોલ,તા.ક્લોલ,જિ.ગાંધીનગર
૯૬.અતુલભાઇ કે.જાદવ – વોંધ ,તા.ભચાઉ,જિ.કચ્છ
૯૫.પ્રાગજીભાઇ ડી.પટેલ –વિસનગર,તા.વિસનગર,જિ.મહેસાણા
૯૪.ભરતભાઇ પી.પટેલ – કીડીયા વખતપુર,તા.લુણાવાડા,જિ.મહીસાગર
૯૩.હીરાભાઇ બી.ચૌધરી – તલવાડ,તા.ભાભર,જિ.બનાસકાંઠા
૯૨.સ્નેહલ ગોસાઇ – વાગડીયા,તા.રાપર,જિ.કચ્છ 
૯૧.હર્ષદભાઇ જે.પટેલ – વાલમપરા,તા.વિસનગર,જિ.મહેસાણા
૯૦.બ્રિજેશ એ.રાવલ – ડાભલા,તા.વિજાપુર,જિ.મહેસાણા
૮૯.પ્રકાશ ડી.ઠાકર – મકનસર,તા.મોરબી,જિ.મોરબી
૮૮.સરફરાજ મનસુરી – દેવળિયા,તા.રાણપુર,જિ.અમદાવાદ
૮૭.સુનિલ વી.સાલવી – મુ.ગઢ,તા.પાલનપુર,જિ.બનાસકાંઠા
૮૬.હિતેષભાઇ બાવરવા (શારદા વિદ્યાલય)-મોરબી,તા.જિ.,મોરબી
૮૫.રસિક અગ્રાવત –-શિક્ષક-વિરપુર,તા.જેતપુર,જિ.રાજકોટ
૮૪.ગજેન્દ્ર એમ.લાડવા –-શિક્ષક- પોરબંદર,તા.જિ.પોરબંદર
૮૩.સચિન પટેલ – ખાપરિયા,તા.જિ.દાહોદ
૮૨.ભાનુબેન એ.રાઠોડ –આચાર્ય, છાવણી     
અરસામડા,તા.વડાલી,જિ.સાબરકાંઠા
૮૧.દિપકભાઇ પટેલ – રામગઢી,તા.મેઘરજ,જિ.અરવલ્લી
૮૦.કનુભાઇ આર.પઢીયાર – મુજકુવા,જિ.આણંદ
૭૯.મનીષ એન.ગઢિયા – નરમાણા,તા.જામજોધપુર,જિ.જામનગર
૭૮.રાજેશ બારડ -્સંચાલક,(ક્રિષ્ના સ્કૂલ) આરેણા,તા.માંગરોળ,જિ.ગીર સોમનાથ
૭૭.પરેશકુમાર બી.સેવક (પ્રમુખશ્રી,કલાશિક્ષક સંઘ) - જિ.આણંદ
૭૬.નરેશભાઇ કે.પટેલ – ઉદ્યોગનગર,તા.ઉમરગામ,જિ.વલસાડ
૭૫.લખન કેશવાલા –ફિલ્મ ક્ષેત્રે-પોરબંદર,તા.જિ.પોરબંદર 

૭૪.દિનેશભાઇ કે.ચૌધરી – મહેસાણા,જિ.મહેસાણા
૭૩.રાજેશભાઇ એમ.ધ્રાંગી – ધરેડા,તા.દાંતા,જિ.બનાસકાંઠા
૭૨.દિનેશભાઇ એ.પટેલ – પાટણ,જિ.પાટણ
૭૧.વિજયભાઇ પટેલ –-શિક્ષક- (શ્રીમતિ એલ.પી.ડી.વિદ્યાલય)સુરત,પુણાગામ
૭૦.બ્રિજેશ સથવારા – ખેરાલુ,તા.ખેરાલુ,જિ.મહેસાણા
૬૯.રીટા એચ.બ્રહ્મભટ્ટ –-શિક્ષક-ચોર્યાના મોવાળા,તા.સાવલી,જિ.બરોડા
૬૮.નૈનેશભાઇ પટેલ –-શિક્ષક-(નૂતન વિદ્યાલય) અમદાવાદ,જિ.અમદાવાદ 

૬૭.સ્મિતા જી.શાહ –આચાર્ય,અરસામડા,તા.વડાલી,જિ.સાબરકાંઠા ૬૬.ભરતભાઇ બી.પટેલ –-શિક્ષક- ભાટસણ,તા.જિ.પાટણ ૬૫.પ્રકાશભાઇ પરમાર –-શિક્ષક- બાકરોલ,તા.જિ.આણંદ, ૬૪.રહીમખાન એ.મલેક -(CRC Co.)- ખેરવા,તા.પાટડી,જિ.સુરેન્દ્રનગર  
૬૩.ચન્દ્રકાંત સુથાર -(CRC Co.)- મલાવ,તા.કાલોલ,જિ.પંચમહાલ
૬૨.જીતુભાઇ કે.ઘાસુરા –(આચાર્ય) પાલનપુર,તા.પાલનપુર,જિ.બનાસકાંઠા

૬૧.જીતેન્દ્ર પટેલ – દાંતિયા,તા.ખેડબ્રહ્મા,જિ.સાબરકાંઠા

૬૦.દિનેશભાઇ એમ.પરમાર – મોટા,તા.પાલનપુર,જિ.બનાસકાંઠા

૫૯.રામ રાજેશકુમાર – (મોર્ડન કોમ્પ્યુટર એન્ડ મોબાઇલ) તાલાલા ગીર,જિ.ગીર સોમનાથ

૫૮.મેઘજીભાઇ વાણીયા – (પરફેક્ટ ટ્યુશન ક્લાસ) મોટા ગરેડિયા,તા.ધ્રોલ,જિ.જામનગર

૫૭.રમેશભાઇ વી.પરમાર – ભીલા,તા.બાબરા,જિ.અમરેલી

૫૬.દિનેશકુમાર એલ.પટેલ – પાલનપુર,તા.જિ.પાલનપુર

૫૫.મનહર પટેલ – ચીખલી ,જિ.નવસારી

૫૪.આશિષ જે.પટેલ – -શિક્ષક-રહેડા,તા.વડાલી,જિ.સાબરકાંઠા

૫૩.જયેશભાઇ બી.ચૌધરી – વ્યારા,જિ.તાપી 

૫૨.જયેશકુમાર આઇ.પટેલ –-શિક્ષક- ધુળીયા,તા.કપડવંજ,જિ.ખેડા

૫૧.સુનિલ એ.વાળંદ –આચાર્ય,(હરિઓમ વિદ્યાલય) મેઘરજ,જિ.અરવલ્લી

૫૦.કલ્પેશ એલ.ઠાકોર આચાર્ય,((હરિઓમ વિદ્યાલય) મેઘરજ,જિ.અરવલ્લી

૪૯.રાકેશભાઇ ચૌધરી (એલ.આઇ.સી.એજન્ટ) – મહેસાણા,જિ.મહેસાણા

૪૮.તેજસ આર.મહેતા –શિક્ષક, તાલાલા ગીર,જિ.ગીર સોમનાથ

૪૭.દિલીપ એસ.પ્રજાપતિ – ટીંટોઇ,તા.મોડાસા,જિ.અરવલ્લી

૪૬.ઝાકીરહુસેન મુલતાની - (CRC Co.)- આરેણા,તા.માંગરોળ,જિ.ગીર સોમનાથ

૪૫.ભવદિપ આર.વાઢેર –શિક્ષક, કે.પી.સ્કૂલ,તા.અબડાસા,જિ.કચ્છ

૪૪.પરેશભાઇ બી.ચૌધરી – (CRC Co.)-નાંદોદ,જિ.નર્મદા

૪૩. વિપુલભાઇ ચૌહાણ - (CRC Co.)- બોરીદ્રા,તા. નાંદોદ,જિ.નર્મદા

૪૨.સુજય આર.પટેલ –શિક્ષક, ડાકોર,તા.થસરા,જિ.ખેડા

૪૧.કૌશિકકુમાર આર.માછી – (CRC Co.)- મોટા લીમટવાડા,તા.નાંદોદ,જિ.નર્મદા

૪૦.ભીખુભાઇ જે.વાઢેર –ફોરેસ્ટ ઓફિસર, પોરબંદર,જિ.પોરબંદર

૩૯.નરેન્દ્રભાઇ ડી.પટેલ –(આચાર્ય) કોયલાપુર,તા.વડાલી,જિ.સાબરકાંઠા

૩૮.અરવિંદભાઇ કે.પટેલ –શિક્ષક,ડેભારી,તા.વિરપુર,જિ.મહિસાગર

૩૭.રાજેશભાઇ ચૌધરી –(ગ્નાન પરબ) મહેસાણા

૩૬.કલામભાઇ આર.વસાવા –(CRC Co.)
અમલેથા,તારાજપીપળા,જિ.નર્મદા

૩૫.જયદિપભાઇ પરમાર –શિક્ષક, નાગપુર,તા.રાપર,જિ.કચ્છ

૩૪.વિજયભાઇ એમ.સિંહા –શિક્ષક, નેત્રા,તા.નખત્રાણા,જિ.બનાસકાંઠા

૩૩.ભરતકુમાર આર.પરેગી –શિક્ષક, થરાદ,જિ.બનાસકાંઠા

૩૨.કલ્પેશભાઇ કે.પટેલ – (પ્રોફેસર) V.H.Patel College Of B.Ed.તા.ધરમ્પુર,જિ.વલસાડ

૩૧.ચરણદાસ એલ.ગોંડલિયા –્સ્વતંત્ર વ્યવસાય.પાધ્રુકા,તા.સુત્રાપાડા,જિ.ગીર સોમનાથ

૩૦.શબ્બીરઅલી એચ.મર્ચન્ટ – બોરડી,તા.મહુવા,જિ.ભાવનગર

૨૯.પ્રગ્નેશ ઠાકર –્સંચાલક,(ભરાડ વિશ્વવિદ્યાપીઠ) ત્રંબા,જિ.રાજકોટ

૨૮.રાહુલ નવનીત ઉપાધ્યાય –શિક્ષક, સુપાસી,તા.વેરાવળ,જિ.ગીર સોમનાથ

૨૭.જયેશભાઇ બી.સોલંકી – ખંઢેરી, તા.વેરાવળ,જિ.ગીર સોમનાથ

૨૬.હિતેષભાઇ શિંગાળા – (આચાર્ય)સારંગપીપળી,તા.માણાવદર,જિ.જુનાગઢ

૨૫.સાગરભાઇ જાની – (દ્રોણાચાર્ય ઇન્સ્ટીટ્યુટ) ભાવનગર

૨૪.અશ્વિનભાઇ ડી.પટેલ- (હિંદ પ્રકાશ ટ્રેડ્લિંક પ્રા.લિ.)અમદાવાદ,જિ.અમદાવાદ

૨૩.ભાનુભાઇ એમ.પટેલ – નરસંડા,તા.નડિયાદ,જિ.ખેડા

૨૨.શ્રીકુમાર જી.પટેલ –શિક્ષક,સુરજપર,તા.ભુજ,જિ.કચ્છ

૨૧.મહેશભાઇ ચૌધરી (પ્રોફેસર) (કપડાયગ્ન)

૨૦.હરીસિંહ જાડેજા-કચ્છ,જિ.કચ્છ

૧૯.ભાસ્કરભાઇ રાવલ –સ્વામિનારાયણ વિદ્યાલય,પાલનપુર,

૧૮.કનુભાઇ બી.પટેલ (આચાર્ય) કુંભરવાડી,તા.વિરપુર,જિ.ખેડા

૧૭.અંકુરભાઇ જાની –રોજગાર ન્યુઝ
મેનેજર,ડોળાસા,તા.કોડીનાર,જિ.ગીર સોમનાથ

૧૬.ઇબ્રાહીમ સુલેમાન –શિક્ષક, લુણપુર,તા.ડીસા,જિ.પાલનપુર
૧૫.સંજયભાઇ બી.પટેલ – વાંસદા,તા.વાંસદા,જિ.નવસારી
૧૪.હિરેનભાઇ સુથાર –શિક્ષક, જેસાવાડા,તા.ગરબાડા,જિ.દાહોદ
૧૩.જયેશભાઇ તલાટી (આચાર્ય) બસુ પે.સે.શાળા,પાલનપુર
૧૨.સંજયભાઇ વસોયા –શિક્ષક, કુંઢેચ,તા.ઉપલેટા,જિ.રાજકોટ
૧૧.મુકેશભાઇ કથીરીયા –શિક્ષક,નેસડી,તા.સાવરકુંડલા,જિ.અમરેલી
૧૦.ધીરુભાઇ સીતાપરા ,આચાર્ય ગાજણવાવ,તા.ધ્રાંગધ્રા,જિ.સુરેન્દ્રનગર
૯.કાંતીલાલ લકુમ –શિક્ષક,સૂર્યનગર,તા.હળવદ,જિ.મોરબી
૮.કિશોરભાઇ પરમાર (કે.જે.પરમાર) શિક્ષક,લાંબા,જિ.જામનગર
૭.વિનોદભાઇ સોયા,શિક્ષક,જિ.સુરેન્દ્રનગર
૬.પંકજભાઇ રાજ્યગુરુ –શિક્ષક, ભાવનગર,જિ.ભાવનગર
૫.ભાસ્કરભાઇ શુક્લ –શિક્ષક, ગઢડા સ્વામીના,તા.ગઢડા,જિ.બોટાદ
૪.ધવલભાઇ પટેલ –(ઓમ કોમ્પ્યુટર) ધનસુરા,જિ.સાબરકાંઠા
૩.દિનેશભાઇ કાલસરિયા- મોરબી,તા.જિ.મોરબી
૨.રમેશચન્દ્ર એન.પ્રજાપતિ-
શિક્ષક,મું.પાંડરવાડા,તા.ખાનપુર,જિ.મહીસાગર
૧.દિપ્તીશ દેલવાડીયા –શિક્ષક, કેશોદ,જિ.જૂનાગઢ